ĐẦU HÚT DẦU TRÀN SM-4
ĐẶC TÍNH NỔI BẬT– Thu gom dầu tràn tại các vùng nước có dòng chảy trung bình hoặc mạnh.– Tối...
Tình trạng:
Còn hàng
– Thu gom dầu tràn tại các vùng nước có dòng chảy trung bình hoặc mạnh.
– Tối ưu lượng dầu thu hồi trên mặt nước, do có đầu hút điều chỉnh được cao độ.
– Thu hồi dầu tại các khu vực còn lại lượng dầu ít hoặc bề mặt không bằng phẳng.
– Hiệu suất thu hồi dầu tràn cao.
– Khớp kết nối linh hoạt, dễ dàng tháo lắp.
– Vật liệu Inox 304 giúp cụm hút dầu tràn hoạt động tại nhiều vùng nước khác nhau.
– Dễ dàng tháo lắp, điều chỉnh linh hoạt, kích thước nhỏ gọn, dễ dàng vận chuyển.
| Kích thước | Đường kính Ø 750mm × cao 312mm |
| Khối lượng | 15 kg |
| Đường kính ống | DN50/DN65 |
| Cỡ hạt hút | ≤ Ø6 mm |
| Khớp nối nhanh với ống hút | 2″ / 2½” |
| Màu sắc | |
| Vật liệu | Inox 304 |
| Ống hút | PVC lõi thép DN50/DN65 |
| Đầu hút dẹt | 2″ / 2½” |
| Đầu hút sàn | 2″ / 2½” |
| Cân bằng độ nổi | 3 quả; vật liệu nhựa PVC; đường kính Ø 230mm × cao 250mm |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...