BƠM SOSE-9 (SGC26002)
Bơm hút dầu tràn SOSE-9 có hiệu suất làm việc cao trong việc thu hồi lượng dầu tràn trên sông,...
Tình trạng:
Còn hàng
Bơm hút dầu tràn SOSE-9 có hiệu suất làm việc cao trong việc thu hồi lượng dầu tràn trên sông, biển phát sinh trong sự cố tràn dầu. Khắc phục khó khắn, giảm thiểu chi phí thu gom lượng lớn dầu nổi trên mặt nước bằng các phương pháp cơ học, thấm hút bình thường.
| Loại bơm | Ly tâm |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Lưu lượng | 30 m³/h |
| Phòng nổ | Không |
| Độ sâu hút | 7.5 m |
| Độ cao đẩy | 32 m |
| Họng hút/xả | 50 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1 L/H |
| Công suất | 2.6 kW |
| Tốc độ vòng quay | 3600 v/p |
| Trọng lượng | 42 kg |
| Khởi động | Giật nổ |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...