BƠM SOSE-43 (SOV37002½)
ĐẶC TÍNH NỔI BẬT Sản phẩm có tính cơ động cơ, hoạt động ở mọi địa hình, không gian khác nhau.Kiểu...
Tình trạng:
Còn hàng
| Loại bơm | Chân không |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Lưu lượng | 35 m³/h |
| Phòng nổ | Không |
| Độ sâu hút | 5 m |
| Độ cao đẩy | 30 m |
| Họng hút/xả | 80 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1 L/H |
| Công suất | 3.7 KW |
| Tốc độ vòng quay | 3600 v/p |
| Trọng lượng | 131 kg |
| Khởi động | Đề điện |
** Chú ý: Hình ảnh sản phẩm và một số tính năng có thể thay đổi trong quá trình cải tiến sản phẩm.
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...