BƠM SOSE-3 (SGV41002)
SOSE-3 – Thiết bị bơm đa năng SOSE-3 là thiết bị bơm đa năng, thiết kế nhỏ gọn – cơ động,...
Tình trạng:
Còn hàng
SOSE-3 là thiết bị bơm đa năng, thiết kế nhỏ gọn – cơ động, tích hợp nhiều chức năng trong một: hút chân không, gạn dầu nổi trên mặt nước, thu hồi dầu – hóa chất tràn đổ ở bề mặt/mương rãnh/cống ngầm/giếng, và xịt rửa cao áp.
Bơm SOSE-3 đáp ứng nhiều độ nhớt dầu và hóa chất, qua đó tiết kiệm chi phí và tối ưu hiệu quả ứng phó sự cố cho doanh nghiệp.
– Sản phẩm có tính cơ động cao, hoạt động ở mọi địa hình, không gian khác nhau.
– Kiểu bơm chân không, hút sâu không cần châm nước mồi.
– Cánh bơm làm bằng vật liệu cao su chịu xăng dầu và hoá chất.
– Buồng bơm làm bằng vật liệu Inox 304 hoạt động an toàn ngay trong môi trường hoá chất có tính ăn mòn cao.
– Chạy động cơ 4 thì siêu tiết kiệm năng lượng.
– Linh hoạt dễ dàng di chuyển và vận chuyển.
| Loại bơm | Chân không |
| Nhiên liệu | Xăng |
| Lưu lượng | 12 m³/h |
| Phòng nổ | Không |
| Độ sâu hút | 5 m |
| Độ cao đẩy | 30 m |
| Họng hút/xả | 50 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1.7 L/H |
| Công suất | 4.1 kW |
| Tốc độ vòng quay | 3600 v/p |
| Trọng lượng | 28 kg |
| Khởi động | Giật nổ |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...