BƠM SOSE-19 (SViEVoEx340002)
ĐẶC TÍNH NỔI BẬT – Kiểu bơm cánh xoắn có thể hút được nguồn đầu vào dạng sệt như bùn, cặn...
Tình trạng:
Còn hàng
– Kiểu bơm cánh xoắn có thể hút được nguồn đầu vào dạng sệt như bùn, cặn bồn chứa xăng dầu.
– Cánh bơm làm bằng vật liệu nhựa hoặc Inox.
– Động cơ điện chạy êm ái, bền bỉ.
– Thao tác khởi động dễ dàng cho người sử dụng.
– Không có tình trạng dầu mỡ chảy trong quá trình hoạt động.
| Loại bơm | Cánh xoắn |
| Nhiên liệu | Điện AC380V |
| Lưu lượng | 20 m³/h |
| Phòng nổ | Có |
| Độ sâu hút | 6 m |
| Độ cao đẩy | 40 m |
| Họng hút/xả | 50 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 3.2 kW/H |
| Công suất | 4 kW |
| Tốc độ vòng quay | 1100 v/p |
| Trọng lượng | 176 kg |
| Khởi động | Công tắc nguồn |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...