BƠM SOSE-13 (SEVEx115002)
ĐẶC TÍNH NỔI BẬT – Kiểu bơm chân không, hút sâu không cần châm nước mồi.– Cánh bơm làm bằng vật...
Tình trạng:
Còn hàng
– Kiểu bơm chân không, hút sâu không cần châm nước mồi.
– Cánh bơm làm bằng vật liệu cao su chịu xăng dầu và hoá chất.
– Buồng bơm làm bằng vật liệu Inox 304 hoạt động an toàn ngay trong môi trường hoá chất có tính ăn mòn cao.
– Động cơ điện chạy êm ái, bền bỉ.
– Thao tác khởi động dễ dàng cho người sử dụng
– Không có tình trạng dầu mỡ chảy trong quá trình hoạt động
| Loại bơm | Chân không |
| Nhiên liệu | Điện AC220V |
| Lưu lượng | 12 m³/h |
| Phòng nổ | Có |
| Độ sâu hút | 6 m |
| Độ cao đẩy | 30 m |
| Họng hút/xả | 50 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1.5 kW/H |
| Công suất | 1.5 kW |
| Tốc độ vòng quay | 1450 v/p |
| Trọng lượng | 47 kg |
| Khởi động | Công tắc nguồn |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...