BƠM SOSE-10+ (SOV37002)
Bơm hút dầu tràn SOSE-10+ Bơm hút dầu tràn SOSE-10+, là dòng bơm chạy bằng dầu diesel nên có hiệu suất...
Tình trạng:
Còn hàng
Bơm hút dầu tràn SOSE-10+, là dòng bơm chạy bằng dầu diesel nên có hiệu suất làm việc cao, bền bỉ trong việc thu hồi lượng dầu tràn trên sông, biển phát sinh trong sự cố tràn dầu trong thời gian dài. Khắc phục khó khắn, giảm thiểu chi phí thu gom lượng lớn dầu nổi trên mặt nước bằng các phương pháp cơ học, thấm hút bình thường.
– Sản phẩm có tính cơ động cao, hoạt động ở mọi địa hình, không gian khác nhau.
– Kiểu bơm chân không, hút sâu không cần châm nước mồi.
– Cánh bơm làm bằng vật liệu cao su chịu xăng dầu và hoá chất.
– Buồng bơm làm bằng vật liệu Inox 304 hoạt động an toàn ngay trong môi trường hoá chất có tính ăn mòn cao.
– Chạy động cơ Diesel siêu tiết kiệm
– Khởi động dễ dàng bằng đề cót.
| Loại bơm | Chân không |
| Nhiên liệu | Dầu Diesel |
| Lưu lượng | 20 m³/h |
| Phòng nổ | Không |
| Độ sâu hút | 5 m |
| Độ cao đẩy | 45 m |
| Họng hút/xả | 50 mm |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu | 1 L/H |
| Công suất | 3.7 kW |
| Tốc độ vòng quay | 3600 v/p |
| Trọng lượng | 118 kg |
| Khởi động | Giật nổ |
Khuyến mãi dành cho bạn
Đơn hàng từ 300k
Mã: A87TYRT55
HSD: 10/04/2022
Đơn hàng từ 200k
Mã: QH5G8J0Y
HSD: 05/05/2022
Đơn hàng từ 500k
Mã: FT45YUO8H
HSD: 10/05/2022
Đơn hàng từ 100k
Mã: A789UYT
HSD: 20/05/2022
Đăng kí thông tin thành công
Cảm ơn bạn đã để lại thông tin
Chúng tôi sẽ liên hệ với bạn trong thời gian sớm nhất
Thông báo sẽ tự động tắt sau 5 giây...